Nguồn tổng một chiều Glance PSAC12V03A
  • Cập nhật lúc cuối: 29/06/2019 16:44:29,  Đã xem: 1763
  • Mã sản phẩm: PSAC12V03AB
  • Hãng sản xuất: Hàng chính hãng
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
Giá bán:     (Chưa bao gồm hoá đơn)
TRUNG TÂM KỸ THUẬT DỊCH VỤ G-LINK
Quý khách có nhu cầu mua hàng, liên hệ:
Mobile: 0915.26.36.36 / 093.669.5555 / 0327.91.91.98
Website: thietbibuudien.vn
Thời gian làm việc: từ 8h đến 18h (từ thứ 2 - thứ 7)
PSAC12V03AB
Power Supply for access control, can support back up battery
Input Voltage: 220VAC, 50Hz
Output Voltage: 12VDC
Output Current: 3A
Can support back up battery
Size(L x W x H): 232 x 185 x 72mm